



FOMU YA MAOMBI YA UWAKALA WA BENKI

Fomu hii ijazwe na mmiliki/washirika/kampuni/taasisi za serikali/AZISE, n.k. ambao wanaomba kutoa huduma za uwakala wa benki ya Exim (Tanzania).

SEHEMU A: TAARIFA BINAFSI ZA WAKALA (Iwapo muombaji ni mtu binafsi)

Majina kamili ya Mfanyabiashara/Mwombaji: (kama yanavyoonekana kwenye kitambulisho)		
Anwani ya Mwombaji: S.L.P	Wilaya:	Mkoa:
Tarehe ya kuzaliwa:		
Mahali pa kuzaliwa:	Wilaya:	Mkoa:
Namba ya kitambulisho cha uraia (NIDA):		
Namba ya kitambulisho kingine: (iwapo hauna cha NIDA)		
Namba za simu ya mkononi:		
Nambari ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN):		
Makazi:		
Kiwango cha elimu:	Shughuli/Kazi:	
Orodha ya benki unazofanya nazo kazi kwa sasa kama wakala wa benki:		

SEHEMU B: TAARIFA ZA ASASI (Iwapo muombaji ni kampuni iliyosajiliwa, ASIZE, SACCOS, Taasisi ya serikali n.k)

Jina la asasi lililosajiliwa:		
Aina ya asasi: (Public or private limited company, NGO, SACCOS etc)		
Namba ya usajili:		
Majina ya wakurugenzi/Wamiliki/Viongozi 1. 2. 3.	Saini za Wakurugenzi/Viongozi 1. 2. 3.	
Anwani ya Kampuni: S.L.P	Wilaya:	Mkoa:
Mahali ofisi ilipo: Mtaa:	Wilaya:	Mkoa:
Namba za simu/mawasiliano:		
Nambari ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN au VRN):		
Barua pepe:		
Orodha ya benki unazofanya nazo kazi kwa sasa kama wakala wa benki:		

Sehemu hii ijazwe na mmiliki/mshirika/mkurugenzi wa kampuni inayoomba biashara ya uwakala wa benki.

📄 Rekodi za Kukopa (Iwapo zipo)

Jina la Taasisi	Aina ya Mikopo	Tarehe ya mkopo	Kiasi kilichobaki	Hali ya ulipaji

Ridhaa ya mwombaji wa uwakala:

Ninathibitisha ya kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni kamili na sahihi kwa kadri ya uelewa wangu na kwamba ninaiidhinisha benki ya Exim (Tanzania) muda wowote kuulizia taarifa zangu za mkopo kutoka kwenye benki, taasisi yoyote ya fedha au mamlaka iliyoidhinishwa kutunza kumbukumbu za mikopo (CRB) kwa dhumuni la kufanya uhakiki wa taarifa nilizozitoa.

Tamko la Mwombaji wa uwakala:

Ninatambua kwamba ni kosa kwa kujua au kwa uzembe kutoa taarifa zozote ambazo ni za uongo au zinazopotosha kuhusiana na maombi ya uidhinishwaji wa uwakala wa benki nchini Tanzania. Pia, ninatambua kwamba kutokutoa baadhi ya taarifa kwa makusudi au bila kukusudia kunaweza kusababisha kukataliwa kwa maombi yangu hivyo basi, iwapo taarifa yoyote iliyotolewa itaonekana kuwa si sahihi, benki ina haki ya kutopitisha maombi haya.

Ninakubali kufuata kanuni na masharti ya sasa au yatakayoundwa baadaye kuhusiana na uendeshaji wa shughuli za uwakala wa benki ya Exim (Tanzania).

Jina la Mwombaji:

Saini na muhuri rasmi:

Leo Tarehe.....Mwezi..... 20.....

Sehemu hii ijazwe na mtumishi wa benki baada ya ziara katika kituo cha biashara ya mwombaji wa uwakala.

SWALI:	MAELEZO:	
Tarehe ya ziara:		
Tawi la benki ya Exim lililo karibu na wakala:		
Jina la duka/biashara (kama lipo):		
Jina la Mmiliki wa biashara:		
Namba ya machine ya Selcom (Vendor ID):		
Anwani ya kijiografia (GPS):	Latitudo:	Longitudo:
Mahali ilipo biashara:	Mtaa:	
	Wilaya:	Mkoa:
Hali ya usalama wa eneo la biashara:		
Je, eneo la biashara linamilikiwa au umepanga?		
Mwaka wa kuanza biashara:		
Aina ya biashara inayofanyika:		
Saa za kazi:	Kuanzia:	Hadi:
Wastani wa mauzo au mzunguko kwa siku:	Tshs.	
Idadi ya wafanyakazi katika biashara:		
Kiwango cha elimu kwa mfanyakazi wa uwakala wa benki:		
Je, eneo la biashara liko kwenye mazingira ya watu wengi, salama na je ni eneo la kudumu?		
Je, ukubwa wa ofisi, miundombinu inayotakiwa na idadi ya wafanyakazi inatosheleza kutoa huduma za uwakala wa benki?		
Je, biashara imekatiwa bima dhidi ya majanga kama vile moto, wizi wa fedha au vifaa?		
Je, kuna uwezekano kwamba mali au rasilimali za wakala zimetokana na shughuli za uhalifu?		
Je, mmiliki/wamiliki wa biashara ameorodheshwa kama mdeni asiyelipa kwenye benki yoyote au taasisi za kifedha?		
Je, mmiliki au mshirika wa biashara ni chombo au mtu halali na mwenye kuheshimika?		

Maoni ya Afisa baada ya kutembelea eneo la Mwombaji wa uwakala:			
Jina la Afisa aliyetembelea eneo la wakala:	Sahihi:	Tarehe:	Muhuri wa meneja
Jina la Meneja aliyehakiki kuwa eneo la wakala limetembelewa:	Sahihi:	Tarehe:	